Wanke Takalma

Wani kayan aikin kamun kifi na taimako da ake amfani da shi don niƙa bututun rami mara kyau, akwati, ko wani abu da ya faɗi a kasan rijiya. Ana amfani da takalmin niƙa mai siffar pear ko maƙera milling don gyara kwandon shara ko rami. Rod. Za'a iya amfani da takalmin niƙa na silinda don ɗora samuwar ɓangaren da aka haƙa na igiya don ayyukan ceto.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Tsara don ROP mafi girma a cikin hakowa mai zurfi da ƙarfi, PDC rami bit koyaushe yana motsa jiki daga ƙasa zuwa ƙasa kai tsaye tare da ƙasa ko ma gudu guda, yana adana adadin lokacin rawar da farashi.

Bambanci daga bitar tricone, PDC rami bit yana gudana tare da ƙananan WOB amma RPM mafi girma, don haka yawanci yana aiki tare da motar rami don ɗaukar saurin juyawa.

Ayyukan bitar rawar PDC ya dogara da yawa akan masu yanke PDC, muna ba da mafita ta musamman ga takamaiman buƙatu akan nau'ikan tsari.

Wani kayan aikin kamun kifi na taimako da ake amfani da shi don niƙa bututun rami mara kyau, akwati, ko wani abu da ya faɗi a kasan rijiya. Ana amfani da takalmin niƙa mai siffar pear ko maƙera milling don gyara kwandon shara ko rami. Rod. Za'a iya amfani da takalmin niƙa na silinda don ɗora samuwar ɓangaren da aka haƙa na igiya don ayyukan ceto.

Takalman lu'u-lu'u waɗanda takalmin milling na lu'u-lu'u ke samarwa sun fi kyau kuma suna buƙatar ƙarancin ƙarfi don wankewa.

Saboda guntun ƙanƙara ƙanana ne, kawai ana buƙatar saurin dawowa don tsabtace rijiyar.
Yana da tsawon sabis kuma yana iya rage yawan tafiye -tafiye.

Ƙunƙarar jan yana da tsakiyar tsakiya, tare da aƙalla uku, amma kamar takwas, saman yankan kusurwa uku. Yankan yankan duka ko aƙalla rabin jimlar adadin hakoran bit ɗin suna fuskantar ƙarshen bit ɗin. Duk wasu gefuna masu yankan suna fuskantar igiyar rawar, don a yi amfani da bit yayin motsi ta kowane bangare.

An ƙera don amfani a cikin tsari mai taushi kamar yashi, yumɓu ko wasu nau'ikan dutsen mai taushi. Kuma ja ragowa da aka yi da hakoran carbide na tungsten na iya haɓaka aikin a cikin tsarin dutsen mai wuya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana